![ภาพ logo website จังหวัดพระนครศรีอยุธยา](themesweb/ayu57html5/images/logo-h.png)
นายประยูร รัตนเสนีย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพระนครศรีอยุธยาตรวจเยี่ยมและมอบนโยบายอำเภอพระนครศรีอยุธยา เมื่อวันที่ 16 ต.ค. 58 เวลา 11.00 น.
นายประยูร รัตนเสนีย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพระนครศรีอยุธยาตรวจเยี่ยมและมอบนโยบายอำเภอพระนครศรีอยุธยา เมื่อวันที่ 16 ต.ค. 58 เวลา 11.00 น.
นายประยูร รัตนเสนีย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพระนครศรีอยุธยาตรวจเยี่ยมและมอบนโยบายอำเภอพระนครศรีอยุธยา เมื่อวันที่ 16 ต.ค. 58 เวลา 11.00 น.
นายประยูร รัตนเสนีย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพระนครศรีอยุธยาตรวจเยี่ยมและมอบนโยบายอำเภอพระนครศรีอยุธยา เมื่อวันที่ 16 ต.ค. 58 เวลา 11.00 น.
นายประยูร รัตนเสนีย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพระนครศรีอยุธยาตรวจเยี่ยมและมอบนโยบายอำเภอพระนครศรีอยุธยา เมื่อวันที่ 16 ต.ค. 58 เวลา 11.00 น.
นายประยูร รัตนเสนีย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพระนครศรีอยุธยาตรวจเยี่ยมและมอบนโยบายอำเภอพระนครศรีอยุธยา เมื่อวันที่ 16 ต.ค. 58 เวลา 11.00 น.
นายประยูร รัตนเสนีย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพระนครศรีอยุธยาตรวจเยี่ยมและมอบนโยบายอำเภอพระนครศรีอยุธยา เมื่อวันที่ 16 ต.ค. 58 เวลา 11.00 น.
นายประยูร รัตนเสนีย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพระนครศรีอยุธยาตรวจเยี่ยมและมอบนโยบายอำเภอพระนครศรีอยุธยา เมื่อวันที่ 16 ต.ค. 58 เวลา 11.00 น.
นายประยูร รัตนเสนีย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพระนครศรีอยุธยาตรวจเยี่ยมและมอบนโยบายอำเภอพระนครศรีอยุธยา เมื่อวันที่ 16 ต.ค. 58 เวลา 11.00 น.