อ่าน 2,468
วันที่ 2 เมษายน 2557 เวลา 07.30 น. นายวิทยา ผิวผ่อง ผู้ว่าราชการจังหวัด พระนครศรีอยุธยา ร่วมพบปะ หัวหน้าส่วนราชการ ณ บริเวณหน้าห้องวิทยายุทธ ศาลากลางจังหวัดพระนครศรีอยุธยา โดยมี สำนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยจังหวัดพระนครศรีอยุธยา และ หน่วยงานภายในสังกัดกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ ของจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ร่วมเป็นเจ้าภาพในครั้งนี้
![](/userfiles/10401/images/20140402_080244%20(Small).jpg)
![](/userfiles/10401/images/20140402_080051%20(Small).jpg)
คำค้นหา