อ่าน 2,003
วันนี้ (07/11/57) เวลา 13.00 น. ผู้บริหารกองทุนฮอนด้า เคียงข้างไทย ภายใต้มูลนิธิฮอนด้าประเทศไทยและผู้บริหารบริษัท ฮอนด้า ออโต้โมบิล (ประเทศไทย) จำกัด ได้มอบถุงยังชีพให้กับนายอภิชาติ โตดิลกเวชช์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ณ ห้องพระยาโบราณราชธานินทร์ ศาลากลางจังหวัดพระนครศรีอยุธยา เพื่อนำไปช่วยเหลือผู้ประสบสาธารณภัยภายในเขตจังหวัด รายละเอียด ดังนี้
1) ถุงยังชีพ จำนวน 2,000 ถุง
2) น้ำดื่ม จำนวน 2,000 ขวด
3) เสื้อยืด จำนวน 2,000 ตัว
![](/userfiles/72/images/DSC04142%20(Custom).JPG)
![](/userfiles/72/images/DSC04146%20(Custom).JPG)
![](/userfiles/72/images/DSC04157%20(Custom).JPG)
![](/userfiles/72/images/DSC04163%20(Custom).JPG)
![](/userfiles/72/images/DSC04167%20(Custom).JPG)
![](/userfiles/72/images/DSC04170%20(Custom).JPG)
คำค้นหา