อ่าน 2,940
![](/userfiles/image/1(4).jpg)
![](/userfiles/image/2(1).jpg)
เมื่อวันที่ ๙ ตุลาคม ๒๕๕๕ นายกีรติ ณ พัทลุง ผู้อำนวยการสำนักงานคุมประพฤติจังหวัดพระนครศรีอยุธยาได้รับมอบเครื่องฉายวีดีโอโปรเจคเตอร์พร้อมด้วยจอภาพจากมูลนิธิพระมงคลบพิตรเพื่อไว้ใช้ในภารกิจของสำนักงานคุมประพฤติจังหวัดพระนครศรีอยุธยา พวกเราขอขอบคุณมูลนิธิพระมงคลบพิตรเป็นอย่างยิ่ง....กิจกรรมรายงาน
คำค้นหา