อ่าน 4,643
วันที่ ๓๐ กันยายน - ๓ ตุลาคม ๒๕๕๕ ประธานการประชุมเชิงปฏิบัติการการจัดทำแผนยุทธศาสตร์ด้านสุขภาพ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ปีงบประมาณ ๒๕๕๖ โดยมีผู้อำนวยการโรงพยาบาลทุกแห่ง / สาธารณสุขอำเภอทุกอำเภอ / ทีมทันตแพทย์ / ทีมนักกายภาพบำบััด และผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลทุกแห่งเข้าร่วมประชุม ในโอกาสได้ัจัดงาน "แสดงมุทิตาจิตให้แก่ผู้เกษียณอายุราชการ ปี ๒๕๕๕" ณ โรงแรมอะเดียติค พาเลซ พัทยา จังหวัดชลบุรี
![](/userfiles/image/ssjayo/102/01.JPG)
![](/userfiles/image/ssjayo/102/02.JPG)
![](/userfiles/image/ssjayo/102/03.JPG)
![](/userfiles/image/ssjayo/102/04.JPG)
![](/userfiles/image/ssjayo/102/05.JPG)
![](/userfiles/image/ssjayo/102/06.JPG)
![](/userfiles/image/ssjayo/102/08.JPG)
![](/userfiles/image/ssjayo/102/07.JPG)
![](/userfiles/image/ssjayo/102/09.JPG)
คำค้นหา