อ่าน 2,156
![](/userfiles/image/%E0%B8%AA%E0%B8%B3%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%B8%E0%B8%A1%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%9E%E0%B8%A4%E0%B8%95%E0%B8%B4%E0%B8%AD%E0%B8%A2%E0%B8%B8%E0%B8%98%E0%B8%A2%E0%B8%B2/1(22).jpg)
![](/userfiles/image/%E0%B8%AA%E0%B8%B3%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%B8%E0%B8%A1%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%9E%E0%B8%A4%E0%B8%95%E0%B8%B4%E0%B8%AD%E0%B8%A2%E0%B8%B8%E0%B8%98%E0%B8%A2%E0%B8%B2/2(19).jpg)
วันที่ ๒๖ ตุลาคม ๒๕๕๕ สำนักงานคุมประพฤติจังหวัดพระนครศรีอยุธยาได้จัดกิจกรรมปฐมนิเทศผู้ถูกคุมความประพฤติครั้งที่สองของเดือนตุลาคม ๒๕๕๕ ณ วัดเสนาสนารามวรวิหารโดยมีวัตถุประสงค์เพื่อชี้แจงเงื่อนไขการคุมความประพฤติให้กับผู้ถูกคุมความประพฤติรายใหม่ได้รับทราบโดยมีผู้เข้าร่วมโครงการจำนวน ๔๘ คน.....กลุ่มกิจกรรมรายงาน
คำค้นหา