อ่าน 2,656
![](/userfiles/image/%E0%B8%AA%E0%B8%B3%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%B8%E0%B8%A1%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%9E%E0%B8%A4%E0%B8%95%E0%B8%B4%E0%B8%AD%E0%B8%A2%E0%B8%B8%E0%B8%98%E0%B8%A2%E0%B8%B2/1(26).jpg)
![](/userfiles/image/%E0%B8%AA%E0%B8%B3%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%B8%E0%B8%A1%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%9E%E0%B8%A4%E0%B8%95%E0%B8%B4%E0%B8%AD%E0%B8%A2%E0%B8%B8%E0%B8%98%E0%B8%A2%E0%B8%B2/2(23).jpg)
วันที่ ๑๖ มกราคม ๒๕๕๖ สำนักงานคุมประพฤติจังหวัดพระนครศรีอยุธยาโดยกลุ่มสอดส่องและฟื้นฟูสมรรถภาพผู้ติดยาเสพติดและกลุ่มกิจกรรมชุมชนฯได้จัดโครงการปฐมนิเทศผู้เข้ารับการฟื้นฟูสมรรถภาพผู้ติดยาเสพติดขึ้นที่ศาลาการเปรียญวัดเสนาสนารามราชวรวิหารโดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้ผู้เข้ารับการฟื้นฟูฯพร้อมด้วยผู้ปกครองได้เข้าในเกี่ยวกับข้อปฏิบัติต่างๆระหว่างการฟื้นฟูฯโดยมีผู้เข้าร่วมโครงการจำนวน ๑๑๐ คนซึ่งวิทยากรในครั้งนี้ได้คือนายชิตวัน ชัยรัชนีกร ผอ.กลุ่มสอดส่องฯ....กิจกรรมรายงาน
คำค้นหา