อ่าน 2,660
![](/userfiles/image/%E0%B8%AA%E0%B8%B3%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%B8%E0%B8%A1%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%9E%E0%B8%A4%E0%B8%95%E0%B8%B4%E0%B8%AD%E0%B8%A2%E0%B8%B8%E0%B8%98%E0%B8%A2%E0%B8%B2/1(30).jpg)
![](/userfiles/image/%E0%B8%AA%E0%B8%B3%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%B8%E0%B8%A1%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%9E%E0%B8%A4%E0%B8%95%E0%B8%B4%E0%B8%AD%E0%B8%A2%E0%B8%B8%E0%B8%98%E0%B8%A2%E0%B8%B2/2(27).jpg)
![](/userfiles/image/%E0%B8%AA%E0%B8%B3%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%B8%E0%B8%A1%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%9E%E0%B8%A4%E0%B8%95%E0%B8%B4%E0%B8%AD%E0%B8%A2%E0%B8%B8%E0%B8%98%E0%B8%A2%E0%B8%B2/3(20).jpg)
![](/userfiles/image/%E0%B8%AA%E0%B8%B3%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%B8%E0%B8%A1%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%9E%E0%B8%A4%E0%B8%95%E0%B8%B4%E0%B8%AD%E0%B8%A2%E0%B8%B8%E0%B8%98%E0%B8%A2%E0%B8%B2/4(10).jpg)
เมื่อวันที่ ๑๙ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๖ สำนักงานคุมประพฤติจังหวัดพระนครศรีอยุธยาได้จัดโครงการ “ชุมชน ครอบครัว ประสานใจต้านภัยยาเสพติด” รุ่นที่ ๒ ขึ้นที่ห้องประชุมมูลนิธิพระมงคลบพิตรโดยเป็นการพาผู้เข้ารับการฟื้นฟูสมรรถภาพผู้ติดยาเสพติดพร้อมโดยผู้ปกครองมาเข้าร่วมโครงการซึ่งจะเป็นการอธิบายเกี่ยวกับ พรบ.ฟื้นฟูสมรรถภาพผู้ติดยาเสพติด ฯ ,การตระหนักรู้เกี่ยวกับยาเสพติดและกิจกรรมกลุ่มโปรแกรมเฉพาะด้าน ซึ่งมีวัตถุประสงค์ให้ไม่กลับไปเสพยาเสพติดให้โทษอีกสำหรับพิธีเปิดได้รับเกียรติจากนายกีรติ ณ พัทลุงผู้อำนวยการสำนักงานฯเป็นประธานในพิธีเปิดโครงการโดยมีผู้เข้าร่วมโครงการทั้งสิ้น ๙๒ คน....กลุ่มกิจกรรมรายงาน
คำค้นหา